JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BENKIKUU YA TANZANIA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb Na. LC.116/563/01/670 16 Julai 2024
Kwa: Watoa Huduma Ndogo za Fedha Daraja la Pili

YAH:  WARAKA KUHUSU MIONGOZO YA ADA NA TOZO KWA WATOA HUDUMA
NDOGO ZA FEDHA, 2024.

Tadhali rejea somo lililotajwa hapo juu.

2. Katika utekelezaji wa Kanuni ya 25 (1) ya Kanuni za Benki Kuu ya Tanzania (Ulinzi wa
mtumiaji wa huduma za fedha), 2019 Benki Kuu ya Tanzania inapenda kuwataarifu Watoa
Huduma Ndogo za Fedha Daraja la Pili kuwa imetoa Miongozo ya Ada na Tozo kwa Watoa
Huduma Ndogo za Fedha, 2024.

3. Miongozo hii itatumika kwa Watoa Huduma Ndogo za Fedha Daraja la Pili Tanzania

Bara kuanzia tarehe 16 Julai 2024.

4. Miongozo hii inapatikana katika tovuti ya Benki kuu ya Tanzania kupitia kiunganishi:

https://www.bot.go.tz/BankSupervision/Regulations.

5. Nawatakia wote utekelezaji mwema.

(o

Emmanuel M. Tutuba

GAVANA
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Nakala:
Katibu Mtendaji,

Tanzania Microfinance Associations (TAMFI),
P.O. Box 950,
DAR ES SALAAM.

Mwenyekiti,

Tanzania Microfinance (Non-Deposit) Union (TAMIU),
S.L. P 4455,

DODOMA.
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